Pin Narada 51.2NESR200LFP là 1 dòng pin lưu trữ LiFePo4 có hiệu suất mạnh, tuổi thọ dài, độ an toàn và độ tin cậy cao với cài đặt mô-đun di động, phù hợp với việc lắp đặt ngăn xếp hoặc tủ 19 inch.
Giới thiệu chung pin Lithium Narada 51.2NESR200
Ứng dụng của pin Narada 51.2NESR200
Đặc điểm nổi bật của pin Lithium Narada NESR200
- Hiệu suất năng lượng cao 51.2V 10.24kW, kích thước nhỏ gọn, tiết kiệm không gian.